LIST: Mga kongresista na bumoto pabor at 'di pabor sa P1,000 CHR budget sa 2018 | Change Scamming
Connect with us

Change Scamming

LIST: Mga kongresista na bumoto pabor at ‘di pabor sa P1,000 CHR budget sa 2018

'Di Best, 'Di Brightest

LIST: Mga kongresista na bumoto pabor at ‘di pabor sa P1,000 CHR budget sa 2018

This is a developing story. Refresh this page for updates.

Sa botong 119-33, inaprubahan ng House of Representatives ang proposed P1,000 budget ng Commission on Human Rights para sa taong 2018.

Ang CHR ay isang constitutional commission na kilala bilang kritiko ng kampanya kontra illegal na droga ng administrasyong Duterte.

Alamin kung paano bumoto ang mga kongresista sa nasabing panukala.

[PARTIAL] VOTED FOR P1,000 CHR BUDGET:

  1. Rodante Marcoleta – SAGIP
  2. Rudy Farinas – Ilocos Norte, 1st District
  3. Dong Gonzales – Pampanga, 3rd District
  4. Rimpy Bondoc – Pampanga, 4th District
  5. Alfred Vargas – Quezon City, 5th District
  6. Celso Lobregat – Zamboanga City, 1st District
  7. Winnie Castelo – Quezon City, 2nd District
  8. Emi Calixto-Rubiano – Pasay City, Lone District
  9. Baby Aline Vargas-Alfonso – Cagayan, 2nd District
  10. Lourdes Aggabao – Isabela, 4th District
  11. Florida Robes – San Jose Del Monte City, Lone District
  12. Carlos Cojuangco – Tarlac, 1st District
  13. Micaela Violago – Nueva Ecija, 2nd District
  14. Bernadette Herrera-Dy – BH
  15. Danilo Suarez – Quezon, 3rd District
  16. Toby Tiangco – Navotas City, Lone District
  17. Arnel Cerafica – Taguig City-Pateros, 1st District
  18. Ann Hofer – Zamboanga Sibugay, 2nd District
  19. Wilter Palma – Zamboanga Sibugay, 1st District
  20. Luis Campos – Makati City, 2nd District
  21. Lorna Bautista-Bandigan – Davao Occidental, Lone District
  22. Jun Papandayan – Lanao del Sur, 2nd District
  23. Ana Cristina Go – Isabela, 2nd District
  24. Gwendolyn Garcia – Cebu, 3rd District
  25. Lianda Bolilia – Batangas, 4th District
  26. Baby Arenas – Pangasinan, 3rd District
  27. Evelina Escudero – Sorsogon, 1st District
  28. Marisol Panotes – Camarines Norte, 2nd District
  29. Raneo Abu – Batangas, 2nd District
  30. Eric Martinez – Valenzuela City, 2nd District
  31. Art Defensor – Iloilo, 3rd District
  32. RJ Belmonte – SBP
  33. Enrico Pineda – 1-PACMAN
  34. Mariano Michael Velarde – BUHAY
  35. Lorna Silverio – Bulacan, 3rd District
  36. Carlos Cari – Leyte, 5th District
  37. XJ Romualdo – Camiguin, Lone District
  38. Estrellita Suansing – Nueva Ecija, 1st District
  39. Helen Tan – Quezon, 4th District
  40. Reynaldo Umali – Oriental Mindoro, 2nd District
  41. Doy Leachon – Oriental Mindoro, 1st District
  42. Weslie Gatchalian – Valenzuela City, 1st District
  43. Trina Enverga – Quezon, 1st District
  44. Jennifer Barzaga – Cavite, 4th District
  45. Vini Nola Ortega – ABONO
  46. Manuel Sagarbarria – Negros Oriental, 2nd District
  47. Anna Villaraza-Suarez – ALONA
  48. Anthony Bravo – COOP NATCCO
  49. Divina Grace Yu – Zamboanga del Sur, 1st District
  50. Arlene Arcillas – Laguna, 1st District
  51. Cecilia Leonila Chavez – BUTIL
  52. Delphine Lee – AGRI
  53. Prospero Pichay – Surigao del Sur, 1st District
  54. Greg Gasataya – Bacolod City, Lone District
  55. Samsam Gullas – Cebu, 1st District
  56. Marlyn Primicias-Agabas – Pangasinan, 6th District
  57. Sol Aragones – Laguna, 3rd District
  58. Richard Garin – Iloilo, 1st District

This is a developing story. Refresh this page for updates.

[COMPLETE] VOTED AGAINST P1,000 CHR BUDGET:

  1. Banal, Jorge Bolet – QC 3rd District
  2. Belmonte, Jose Christopher – QC 6th District
  3. Atienza, Jose Jr. L. – BUHAY Partylist
  4. Limkaichong, Jocelyn Sy – Negros Oriental, 1st District
  5. Daza, Raul A. – Northern Samar, 1st District
  6. Billones, Emmanuel A. – Capiz, 1st District
  7. Sema, Bai Sandra A. – Maguindanao, 1st District
  8. Zubiri, Manuel F. – Bukidnon, 3rd District
  9. Zarate, Carlos Isagani T. – BAYAN MUNA
  10. Bag-ao, Kaka J. – Dinagat Islands, Lone District
  11. Casilao, Ariel ‘Ka Ayik’ B. – ANAKPAWIS
  12. Fortun, Lawrence H. – Agusan del Norte, 1st District
  13. De Jesus, Emmi A. – GABRIELA
  14. Brosas, Arlene D. – GABRIELA
  15. Castro, France L. – ACT TEACHERS
  16. Tinio, Antonio L. – ACT TEACHERS
  17. Elago, Sarah Jane I. – KABATAAN
  18. Alejano, Gary C. – MAGDALO
  19. Caminero, Wilfredo S. – Cebu, 2nd District
  20. Rocamora, Ramon V. A.”Rav” – Siquijor, Lone District
  21. Del Mar, Raul V. – Cebu City, 1st District
  22. Bordado, Gabriel Jr. H. – Camarines Sur, 3rd District
  23. Lagman, Edcel C. – Albay, 1st District
  24. Villarin, Tom S. – AKBAYAN
  25. Erice, Edgar R. – Caloocan City, 2nd District
  26. Ocampo, Rosenda Ann – Manila, 6th District
  27. Fernando, Bayani F. – Marikina City, 1st District
  28. Evardone, Ben – Lone District, Eastern Samar
  29. Sacdalan, Jesus – 1st District, North Cotabato
  30. Vergara, Rosanna – 3rd District, Nueva Ecija
  31. Radaza, Aileen – Lone District, Lapu-Lapu City
  32. Co, Mark – Lone District, Baguio City
  33. Mellana, Evelyn – 2nd District, Agusan del Sur

 

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

More in 'Di Best, 'Di Brightest

To Top